Intel Xeon-Gold 6230R (2.1GHz/26-core/150W) Processor Kit for HPE ProLiant DL380 Gen10 (P24468-B21)
Danh mục
Server
Dell PowerEdge 16G
Dell PowerEdge 15G
PowerEdge AI Servers
Dell Option
HPE Proliant
HPE Option
Memory
Hard Drive
I/O & Ports
HPE Processors
Kit DL360 Gen10
Kit DL380 Gen10
Kit ML350 Gen10
HPE Accessories
FUJITSU Server PRIMERGY
FUJITSU Option
Lenovo ThinkSystem
Lenovo Option
End-of-life (EOL)
Storage
Workstations
GPU Systems
Networking
Accessories
Software
Hãng sản xuất
HP Inc.
Microsoft
Autodesk
Intel
AMD
Tất cả
Xem gần đây
Intel Xeon Gold 5318Y 2.1G, 24C/48T, 11.2GT/s, 36M Cache, Turbo, HT (165W) DDR4-2933
Intel Xeon-Gold 6258R (2.7GHz/28-core/205W) Processor Kit for HPE ProLiant DL380 Gen10 (P24474-B21)
HPE MSA 10TB SAS 12G Midline 7.2K LFF (3.5in) M2 1yr Wty HDD (R0Q60A)
Nhà sản xuất:
HPE
Thời gian bảo hành
: 1 Year
Hỗ trợ kỹ thuật 24/7
Là người đầu tiên đánh giá sản phẩm này
Gọi để biết giá
Số lượng:
Thêm vào giỏ
Thêm vào yêu thích
Thêm vào so sánh
Gửi email
Mô tả
Thuộc tính sản phẩm
Đánh giá